Labarai

 • Karfe tara kayan aiki

  Karfe tara kayan aiki

  Tushen ƙarfe yana ƙarƙashin ci gaba da nakasar sanyi mai lankwasawa don samar da nau'in Z-dimbin yawa, U-dimbin yawa ko wani siffa a cikin sashe, wanda za'a iya haɗa shi da juna ta hanyar kulle don gina faranti na tushe.Ƙarfe tulun da aka samar ta hanyar mirgina sanyi-samuwa sune manyan samfuran sanyi-samun...
  Kara karantawa
 • 200×200 tube niƙa (atomatik kai tsaye square kafa tsari)

  200×200 tube niƙa (atomatik kai tsaye square kafa tsari)

  Wannan layin samar da kayan aiki ne na musamman don samar da bututun da aka yi wa dogon lokaci a cikin ƙarfe, gini, sufuri, injina, motoci da sauran masana'antu.Yana amfani da sassan ƙarfe na wasu ƙayyadaddun bayanai azaman albarkatun ƙasa, kuma yana samar da bututun murabba'in ƙayyadaddun da ake buƙata ...
  Kara karantawa
 • Karfe Calcium Cored Waya Kayan aiki

  Karfe Calcium Cored Waya Kayan aiki

  Kayan aikin wayoyi na ƙarfe na ƙarfe na ƙarfe galibi suna nannade wayar alli tare da tsiri karfe, suna ɗaukar tsarin walda mai ƙarfi mai ƙarfi, ana yin tsari mai kyau, matsakaicin mitar mitar, da injin ɗaukar waya zuwa ƙarshe samarwa ...
  Kara karantawa